JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA

Ofisi ya Msaijili wa Vyama vya Siasa
Kivukoni Ilala CBD

1 Mtaa wa Shabani Robert

S.L.P. 63010

11101 — DAR ES SALAAM.

Telegrams: "SIASA”
Telephone: 2137232
Fax: 2136924

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA KUAHIRISHA
KIKAO CHA BARAZA LA VYAMA VYA SIASA

Ofisi ya Msaijili wa Vyama vya Siasa inavitangazia Vyama vya Siasa na umma kwa
ujumla kuwa kikao na Semina ya Baraza la Vyama vya Siasa vilivyokuwa
vifanyike siku ya tarehe 21 na 22 Disemba 2017, Jijini Dar es Salaam
vimeahirishwa hadi hapo tarehe nyingine itakapopangwa.

Kikao hicho kimeahirishwa kwa ajili ya kutoa fursa kwa Vyama vya Siasa na
wadau wa Vyama vya Siasa kushiriki katika shughuli za uchaguzi mdogo
unaotarajiwa kufanyika 13 Januari 2018. Tunaomba radhi kwa usumbufu
wowote utakaojitokeza kutokana na mabadiliko hayo.
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